Top Tích Lũy Nhận Mốc

Thứ Hạng Tên Nhân Vật ID Nhân Vật Đạt Mốc
1 Justice 112000031 20000000
2 нmEði 112000121 16800000
3 Tu¤nTµc 112000063 15100000
4 Tu®Lâm 112000017 10100000
5 Maleficent 112000096 5000000
6 IHEALU 112000216 3200000
7 MocUyenThanh 112000113 2600000
8 Ti¬uVy 112000062 2100000
9 BÕchЪ 112000168 1960000
10 POISONOUS 112000174 1600000
11 HoTPan 112000193 1600000
12 MisSyS2 112000197 1400000
13 Surya 112000061 1100000
14 KimThªDi 112000021 800000
15 Cuteee 112000054 800000
16 Ferrari 112000492 738000
17 TIŒUTRÁC 112000457 600000
18 F2 112000213 500000
19 ZzLåoÐaizZ 112000023 400525
20 Th½mKute 112000205 400000
21 F1 112000212 400000
22 HGV 112000032 320000
23 HöaLong 112000101 315000
24 QuáchTînh 112000373 300000
25 Qüyеc 112000045 260000
26 NadySpamyl 112000088 230000
27 Citizens 112000097 200000
28 BÕchVû 112000106 200000
29 Kokino 112000450 200000
30 oC±KiªmHug 112000340 180000
31 August 112000025 160000
32 ´iii 112000013 150000
33 ReactNative 112000415 130000
34 123Chayj 112000139 120000
35 LangTu 112000069 112000
36 LongTam 112000036 105000
37 HandSome 112000086 105000
38 LY 112000058 100000
39 LôiVû 112000534 80000
40 Ng²ng 112000300 75000
41 KhoVeNuCuoi 112000132 75000
42 LinhNhi 112000136 75000
43 Hydra 112000005 60000
44 5ðµc 112000271 30000
45 CuongSat 112000454 30000
46 MG 112000403 3570
47 hgasvdjhas 112000465 945
48 ThiªuLâm 112000241 750
49 TLâm 112000242 195
50 asdas 112000447 90
Thứ Hạng Tên Tài Khoản Đạt Mốc
51 Justice 20000000
52 нmEði 16800000
53 Tu¤nTµc 15100000
54 Tu®Lâm 10100000
55 Maleficent 5000000
56 IHEALU 3200000
57 MocUyenThanh 2600000
58 Ti¬uVy 2100000
59 BÕchЪ 1960000
60 POISONOUS 1600000

Bảng Xếp Hạng Cập Nhật Tính Cả Khuyến Mại